(NLĐO) - Đài THVN (VTV) sẽ trực tiếp toàn cục các trận chiến của VCK triệu euro 2016, giải đấu diễn ra tại Pháp từ thời điểm ngày 10-6 mang đến ngày 10-7.


24 đội chia thành 6 bảng sẽ tranh tài trong 1 tháng. 12 đội tốt nhất nhì của những bảng tự A mang lại F và 4 nhóm xếp máy 3 có thành tích xuất nhan sắc nhất đã giành vé vào đùa vòng 1/8. Tiếp đến là vòng tứ kết, chào bán kết và phổ biến kết. Kể từ VCK triệu euro 1984 cho tới nay, UEFA đã vứt trận tranh hạng ba.

Bạn đang xem: Lich thi đau euro 2016

Vòng bảng:


Bảng A: Pháp, Romania, Albania, Thụy Sỹ

Ngày 11-6: 2 giờ: Pháp - Romania

Ngày 11-6: 20 giờ: Albania - Thụy Sĩ

Ngày 15-6: 23 giờ: Romania - Thụy Sĩ

Ngày 16-6: 2 giờ: Pháp - Albania

Ngày 19-6: 2 giờ: Pháp Thụy Sĩ, Romania - Albania


Bảng B: Anh, Nga, Wales, Slovakia

Ngày 11-6: 23 giờ: Xứ Wales - Slovakia

Ngày 12-6: 2 giờ: Anh - Nga

Ngày 15-6: đôi mươi giờ: Nga - Slovakia

Ngày 16-6: trăng tròn giờ: Anh - Xứ Wales

Ngày 21-6: 2 tiếng Nga - Xứ Wales, Anh - Slovakia


Bảng C: Đức, Ukraina, tía Lan, Bắc Ireland

Ngày 12-6: 23 giờ: Bắc Ireland - cha Lan

Ngày 13-6: 2 giờ: Đức - Ukraine

Ngày 16-6: 23 giờ: Bắc Ireland - Ukraine

Ngày 17-6: 2 giờ: Đức - cha Lan

Ngày 21-6: 23 giờ: Đức - Bắc Ireland, ba Lan - Ukraine


Bảng D: Tây Ban Nha, CH Czech, Thổ Nhĩ Kỳ, Croatia

Ngày 12-6: đôi mươi giờ: Thổ Nhĩ Kỳ - Croatia

Ngày 13-6: 20 giờ: Tây Ban Nha - CH Czech

Ngày 17-6: 23 giờ: CH Czech - Croatia

Ngày 18-6: Tây Ban Nha - Thổ Nhĩ Kỳ

Ngày 22-6: 2 giờ: Tây Ban Nha - Croatia, Thổ Nhĩ Kỳ - CH Czech


Bảng E: Bỉ, Ý, CH Ireland, Thụy Điển

Ngày 13-6: 23 giờ: CH Ireland - Thụy Điển

Ngày 14-6: 23 giờ: Bỉ - Ý

Ngày 17-6: 20 giờ: Ý - Thụy Điển

Ngày 18-6: trăng tròn giờ: Bỉ - CH Ireland

Ngày 23-6: đôi mươi giờ: Ý - CH Ireland, Bỉ - Thụy Điển


Bảng F: người thương Đào Nha, Iceland, Áo, Hungary

Ngày 14-6: 23 giờ: Áo - Hungary

Ngày 15-6: 23 giờ: tình nhân Đào Nha - Iceland

Ngày 18-6: 23 giờ: Iceland - Hungary

Ngày 19-6: 2 giờ: ý trung nhân Đào Nha - Áo

Ngày 22-6: 23 giờ: Iceland - Áo, người yêu Đào Nha - Hungary


Ngày 25-6

20 giờ: nhị bảng A - hai bảng C

23 giờ: độc nhất vô nhị bảng B - Đội thứ 3 bao gồm thành tích rất tốt ở một trong những 3 bảng A/C/D

Ngày 26-6

2 giờ: nhất bảng D - Đội sản phẩm công nghệ 3 gồm thành tích cực tốt trong 3 bảng B/E/F

20 giờ: độc nhất vô nhị bảng A - Đội trang bị 3 có thành tích cực tốt của 3 bảng C/D/E

23 giờ: tốt nhất bảng C - Đội trang bị 3 bao gồm thành tích rất tốt trong 3 bảng A/B/F

Ngày 27-6:

20 giờ: duy nhất bảng F - nhì bảng E

23 giở: tốt nhất bảng E - nhì bảng D

Ngày 28-6:

2 giờ: hai bảng B - nhì bảng F


Vòng tứ kết: Diễn ra dịp 2 giờ các ngày 1, 2, 3 cùng 4-7.

Vòng phân phối kết: 2 giờ đồng hồ ngày 7 cùng 8-7.

Xem thêm: Top Phần Mềm Tăng Âm Lượng Miễn Phí, 10 Phần Mềm Tăng Âm Lượng Cho Máy Tính

Vòng chung kết: 2 tiếng đồng hồ ngày 11-7.


*

*
đem mã mới

Mã xác nhận không đúng.

Có lỗi phát sinh. Vui miệng thử lại sau.


Báo người lao đụng điện tử

CƠ quan lại CHỦ QUẢN: THÀNH ỦY THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH


Tổng Biên tập: TÔ ĐÌNH TUÂN

Phó Tổng Biên tập: DƯƠNG QUANG, BÙI THANH LIÊM

Tổng Thư ký Tòa soạn: LÊ CƯỜNG


Tải ứng dụng đọc báo Người Lao Động

*
*

127 Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, q3 - thành phố hcm

Điện thoại: 028-3930.6262 / 028-3930.5376


Bài viết liên quan

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *